1.ภาษาไทย
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสุนันทา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
2 0008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3 0030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นายจิรภัทร ทีฆายุพพรค ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
4 0031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
5 0032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
6 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
6 0036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางนภัสร์ชนัญ ศรีภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
7 0037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัคภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางวิบูลศรี ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
6 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8 0038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัครภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
9 0046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
10 0047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ รองประธาน
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
5 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
11 0759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุชิน พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวทัศนีย์ ชูคำ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
12 0760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
13 0761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14 0762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุนันทนา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
15 0763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
16 0764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นายดุษฏี เครือยา ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
17 0787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
18 0788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
2.คณิตศาสตร์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายผจญ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นางสาวปิยะมาศ ประการจิตร ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสำลี สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
2 0123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางทัณฑิกา ผกาแดง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายจตุพล บุญทวี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอรทัย อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
3 0124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวรรณ เกษคำ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
4 0129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวศรวณีย์ สำราญ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
5 0130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวสุภาวดี เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
4 นายวุฒิพงษ์ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
7 0133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางศิริลักษณ์ พิมพ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวกิจกานต์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
8 0134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายอมรพันธ์ ชูผล ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิไล วัจนา พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
5 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
9 0772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11 0774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน ุจุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
12 0775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน จุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
13 0789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
14 0790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
15 0791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
16 0792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
3.วิทยาศาสตร์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางศิรยา ไสว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวอุทัยรัตน์ ปรือปรัก พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาววาสนา ศรีกะชา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2 0086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นายภัทรพงศ์ ประภาสัจจะเวทย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางนิภาวรรณ มีวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
3 0090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4 0091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
6 0094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
8 0096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
9 0099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
10 0100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
11 0181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
12 0184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
13 0190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
14 0766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
15 0770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
4.สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
3 0142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
6 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
4 0143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
5 0144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6 0145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
7 0146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
8 0147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
9 0149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
10 0152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11 0154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
12 0155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุวธิดา พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางอารียา โคตพันธ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
13 0156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
14 0164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
15 0165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาววนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
16 0166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
17 0169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
18 0768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
5.สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายนราวิชญ์ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นายสมคิด ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
4 0741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายวิรัตน์ พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายจิระพันธ์ เพ็ญญะ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายชัยสิทธิ์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
5 0816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
6.ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2 0263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
3 0265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4 0268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
5 0269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1 นายัชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
6 0271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
7 0300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8 0307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ฎาพร วิเชฎฐพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
9 0308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
10 0309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
11 0310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวปฏิญญา สารโท ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
12 0311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
13 0312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14 0313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นายสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
15 0721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
7.ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
9 0327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
10 0328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11 0329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
12 0330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
14 0332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
15 0333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
16 0334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
17 0335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
18 0336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
19 0337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
20 0338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
21 0339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
22 0341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
23 0343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
24 0345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
25 0347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
26 0348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
27 0352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
28 0353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
29 0369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
30 0370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
31 0371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
32 0372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
6 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
33 0373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
34 0374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
35 0375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
36 0601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
37 0602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
38 0603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
39 0604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
40 0605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
41 0643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
1 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
42 0731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
43 0732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
44 0736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒนวงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
45 0737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
46 0753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
47 0781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
48 0782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
49 0783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
50 0784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
51 0793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
8.ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
2 0377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
3 0378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
8 0399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
9 0400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
9.ภาษาต่างประเทศ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0794 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0795 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0796 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0800 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0801 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวอารีรัตน์ ปุญญา ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางจำปา สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
9 0811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11 0813 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
12 0814 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0815 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
10.กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายบุญฤทธิ์ คำศิริ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายไพจิตร แก้วทองทา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทรฺ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2 0051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายอาวุธ ม่วงมิตร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายคมกฤช เกษสิริโยธิน ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายเจษฎาภรณ์ สุพงษฺ์ฺ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการและเลขานุการ
3 0062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
7 0103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
8 0708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
9 0709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11.คอมพิวเตอร์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายอภินันท์ มังตะการ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2 0005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
4 0016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
5 0017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
7 0021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
7 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
8 0024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
7 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
9 0025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวสุภัราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
10 0028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
11 0029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
12 0044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
12.หุ่นยนต์
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
6 0756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
13.การงานอาชีพ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
2 0003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
6 0013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
7 0018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นายนัยณัฏฐ์ ศรีชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
9 0022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
10 0023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
11 0026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
12 0027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
14 0048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
15 0050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
16 0067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
5 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
17 0068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
18 0734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
14.ปฐมวัย
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางพรพิมล วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวกัญญารัตน์ ศรีไชโยรักษ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางนุชจรี ศรีวิไลย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
6 นางสาวสุนิสา บุญชัย ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
7 นางศรีไศล เกษกร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
2 0703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวอัญชลี ทองวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางจุฑารัตน์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางวาทินี ไกรรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางวารี ธรรมธุระ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
7 นางวิไลลักษณ์ ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
15.เรียนรวม - ภาษาไทย
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
4 0080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
6 0084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
7 0097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
9 0101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
11 0105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
12 0108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู รองประธาน
2 นางสาวละออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
13 0109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1 นายมานพ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14 0704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
15 0705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
16 0748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
17 0749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
16.เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
6 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3 0135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางสาวนันทนา สายทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางเพ็ชร อุ่นแกว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
17.เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2 0234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
4 0237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
6 0240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
7 0241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกนกวรรณ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
8 0242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
9 0248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
11 0274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
12 0275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
14 0277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
15 0280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
16 0281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
17 0282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
18 0283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
19 0284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
20 0285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
21 0287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
18.เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
2 0162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
3 0167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
4 0171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
5 0175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
6 0177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
7 0182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
8 0185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
9 0195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
10 0197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
11 0208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
12 0209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
13 0213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ ์มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14 0226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
15 0231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
16 0750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1 นายนายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
17 0751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
18 0752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
19.ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน
1 0650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2 0651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
3 0652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
4 0653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
5 0654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
6 0655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
7 0656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สีทะ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8 0657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน
9 0658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 - ไม่มีการแข่งขัน
10 0659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 - ไม่มีการแข่งขัน

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม