#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
92.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อรจิรา ในเรือน
2.เด็กหญิง ภัทรวรรณ ยาคำ
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
2.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
2 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ณภัทรชนม์ ทองละมุล
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
3 การงานอาชีพ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง วราภรณ์ จิตรโสม
2.เด็กหญิง ประกายแก้ว โพธิสาร
3.เด็กหญิง ภาริณี โพธิ์กระสังข์
1.นาย นัยณัฏฐ์ ศรีชัย
2.นาย ผาสุข สุนทมาลา
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง นิวาริน โพธิสาร
2.เด็กหญิง ปานจันทร์ ทานประสิทธฺ์
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
2.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
5 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย กิตติศักดิ์ ชิ้นทอง
2.เด็กหญิง ฐิติยา จันคนา
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
2.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
6 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
84.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อัสรีย์ญา มังคละ
2.เด็กหญิง กฤตยา ภูอาลัย
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
2.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
7 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
83.00
12
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง รวินันท์ ศรีภักดิ์
1.นาง วรัทยา สุวรรณโค
8 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
96.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง นันทิภาคย์ โพธิ์กระสังข์
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
9 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง จิรัฐิพร สายชุ่มดี
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
10 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง เมษา จันทิมาล
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
11 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
81.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง สาลินี ธรรมใจ
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
12 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง กฤษณา จันคณา
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
13 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ธัญชนก งอนสวัน
2.เด็กหญิง เบญจมาศ โพธิสาร
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
14 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
80.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ศิรินธรา งอนสวรรค์
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
15 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
82.50
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ภัทรมน โพธิ์กระสังข์
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
16 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ชนนิกานต์ โพธิ์กระสังข์
2.เด็กหญิง ภาริณี โพธิ์กระสังข์
3.เด็กหญิง ประกายแก้ว โพธิสาร
1.นางสาว ฐิตาภา โพธิสาร
2.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
17 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ศนิวาร จันทะสน
2.เด็กหญิง รัญชนา มังคละ
3.เด็กหญิง พิกุลแก้ว ธะดาดิษ
1.นางสาว ฐิตาภา โพธิสาร
2.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
18 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
62.00
9
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ธนภัทร เชื้อหมอ
1.นาย ไพจิตร แก้วทองทา
19 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
49.00
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย กฤษฎา เลิศศรี
1.นางสาว ปิยภัทร เรืองใจ
20 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง วราภรณ์ จิตรโสม
1.นางสาว ปิยภัทร เรืองใจ
21 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง พิรดา จันทร์เปรียง
1.นาย ไพจิตร แก้วทองทา
22 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ศดานนท์ วันเพ็ญ
1.นางสาว ปิยภัทร เรืองใจ
23 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
60.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อรพิมล งอนสวรรค์
1.นางสาว ปิยภัทร เรืองใจ
24 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อรทัย สุพรมมา
2.เด็กหญิง สุภาวดี โพธิสาร
3.เด็กหญิง จิราภรณ์ งอยภูธร
4.เด็กหญิง วนัชพร จันทะสนธ์
5.เด็กหญิง สุภาพร โพธิ์กระสังข์
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
2.นาย ชนศิษฏ์ อุปลาบัติรัชต์ธร
25 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
80.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง นันทิชา แสนสมบัติ
2.เด็กหญิง ภัทราภรณ์ สาลีกุล
3.เด็กหญิง กนกวรรณ อาจภักดี
4.เด็กหญิง จิตติกมนต์ จิตรโสม
5.เด็กหญิง อรพิมล งอนสวรรค์
1.นาง บังอร ประสีระเตสัง
2.นาย ชนศิษฎ์ อุปลาบัติรัชต์ธร
26 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง จิราพัชร คำเล็ก
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
27 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
89.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย พรสิทธฺิ์ สุดสังข์
2.เด็กหญิง พิรดา จันทร์เปรียง
1.นาง วรัทยา สุวรรณโค
28 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย จิรพงศ์ หมั่นประดุง
2.เด็กหญิง จิตติมา ดอกสะบา
1.นาง ประคองศรี สวัสดี
2.นาย ผาสุข สุนทมาลา
29 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย จิราวุธ เรืองคำ
2.เด็กหญิง กีรติกา ทองละมุล
1.นาง ประคองศรี สวัสดี
2.นาย ผาสุข สุนทมาลา
30 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ศศิธร สาระนา
2.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ วันนุบล
3.เด็กหญิง รัชฎาภรณ์ สุดสังข์
4.เด็กหญิง ชนนิกานต์ โพธิ์กระสังข์
5.เด็กหญิง ณัฐพร บุญมา
6.เด็กชาย วทัญญู สุดสังข์
7.เด็กชาย ยงยุทธ ทองละมุล
8.เด็กชาย ธนพล สุดสังข์
9.เด็กชาย ฐิติวัฒน์ โพธิสาร
10.เด็กชาย จุลจักร อาจภักดี
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
2.นาย ชนศิษฎ์ อุปลาบัติรัชต์ธร
3.นาย ผาสุข สุนทมาลา
31 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ชนิตา ไชยสุวรรณ
2.เด็กหญิง ศิรประภา ญาณศิริ
3.เด็กหญิง ณัชชา โพธิสาร
1.สิบเอก วินัย โพธิสาร
2.นางสาว จตุนารัตน์ หงษ์นภวิทย์
32 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
67.00
4
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ประกาศิต แพงหอม
2.เด็กชาย อนุภัทร โพธิ์กระสังข์
1.นาย คมกฤช เกษศิริโยธิน
33 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
100.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย สิทธิชัย บุญมา
2.เด็กชาย ธนภัทร วัจนา
1.นาย คมกฤช เกษศิริโยธิน
34 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
100.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ชาคร โพธิ์กระสังข์
2.เด็กชาย ทนงศักดิ์ โพธิสาร
1.นาย คมกฤช เกษศิริโยธิน
35 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
86.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ณัฐภัทร งอนสวรรค์
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
36 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
82.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง แก้วกัลยา ทองเปี่ยม
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
37 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
90.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ณัฐณิชา โคตะมา
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
38 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ธิดารัตน์ สิงห์เจริญ
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
39 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
83.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อันธิกา โพธิ์กระสังข์
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
40 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
78.00
6
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง พรจิตรา สะอาด
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
41 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
80.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ภูธเนศ สมีพวง
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
42 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
89.80
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง วีเว พรพนา
1.นาง กองสิน ปรีเปรม
43 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย พรภวิทย์ ชาเครือ
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
44 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย พรภวิทย์ ชาเครือ
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
45 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง สาธิตา มังคละ
2.เด็กหญิง วรัญญา เมฆคลี
3.เด็กหญิง กานดา เสดา
1.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
2.นาย ไพจิตร แก้วทองทา
46 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ธิติพร วันนุบล
2.เด็กหญิง ชนัญชิดา โพธิสาร
3.เด็กหญิง พิมพ์ชนก โพธิ์กระสังข์
1.นางสาว อุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว
2.นาง ศรีไศล เกษกร
47 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
78.00
6
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ศดานนท์ วันเพ็ญ
1.นาง กองสิน ปรีเปรม
48 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
77.00
9
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง นัทธิชา คณะรถ
1.นาง กองสิน ปรีเปรม
49 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
84.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง นัทธิชา คณะรถ
1.นาง จันทราพรรณ ชนะดวงใจ
50 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง สโรชา โคสิตา
2.เด็กหญิง กีรติกา ทองละมุล
3.เด็กหญิง จินตหรา รวงทอง
4.เด็กหญิง กุลสตรี สุดสังข์
5.เด็กหญิง มุฑิตา กอบุญ
6.เด็กชาย พิชิตพงษ์ จันทร์เปรียง
7.เด็กชาย สยาม ทองเปี่ยม
8.เด็กชาย ดำรงชัย ไชยมาศ
9.เด็กชาย ราเชนทร์ สุดสังข์
10.เด็กชาย เจษธนพัฒน์ สุขเขียว
1.นาง กองสิน ปรีเปรม
2.นาง จันทราพรรณ ชนะดวงใจ
51 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
65.00
5
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย อภิชาติ ศิริเทศ
1.นางสาว สุรีย์ โพธิสาร
52 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง จินตรา รวงทอง
1.นางสาว สุรีย์ โพธิสาร
53 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ธิติ แซ่ลี
2.เด็กหญิง ธนภร ชิ้นทอง
3.เด็กหญิง ธีราพร สุดสังข์
1.นางสาว สังวาล ชาวสำราญ
2.นาง ศรีไศล เกษกร
54 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง วิภาดา โพธิสาร
2.เด็กหญิง พลอยปภัสร์ โสดา
3.เด็กหญิง ณิชากรณ์ อนุลา
1.นาง ศรีไศล เกษกร
2.นางสาว สุพัตรา วงคำซาน
55 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง อจิรวดี อินวันนา
1.นางสาว นิลวรรณ ยศวิจิตร
56 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ณัฐณิชา คณะรถ
1.นาง จันทราพรรณ ชนะดวงใจ
57 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กชาย ศดานนท์ วันเพ็ญ
1.นาง จันทราพรรณ ชนะดวงใจ
58 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
68.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ชดานันท์ วงศ์สามารถ
2.เด็กหญิง พาฝัน โพธฺิสาร
1.นาย ชนศิษฎ์ อุปลาบัติรัชต์ธร
59 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ศศิธร สาระนา
2.เด็กชาย ธนพล สุดสังข์
1.นาย ชนศิษฎ์ อุปลาบัติรัชต์ธร
60 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
75.00
13
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง จินตาพร รักษาผล
1.นางสาว เตือนใจ ศรีระเริญ
61 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ชุติพร สำลี
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
62 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
54.00
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง กชนันท์ ระงับภัย
2.เด็กหญิง พีลวรรณ์ สุธัญสวรรค์
3.เด็กหญิง ฐิติชญา โพธิสาร
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร
63 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
1.เด็กหญิง ชุติพร สำลี
2.เด็กหญิง ลักขณา กองค้า
3.เด็กหญิง นัดติยา โคตะมา
1.นาง รัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม