#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
76.00
5
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ศิรประภา ธรรมคุณ
1.นางสาว นารีรัตน์ จันทะพม
2 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย พฤกษชาติ จันทร์น้อย
2.เด็กชาย วิทวัส วิสาณ
1.นาย อรรถสิทธิ์ อำนวย
2.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
3 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
82.00
13
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง วาศิณี ปาระพิมพ์
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
4 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
95.45
11
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง พาทินธิดา พาที
1.นาย สมิง สอดแก้ว
5 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง จิรนันท์ ทรงกลด
1.นาย ดุษฎี เครือยา
6 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
70.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง สุกัญญา ฉิมพินิจ
1.นาย ดุษฎี เครือยา
7 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
60.00
6
เหรียญทองแดง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ทัศนีย์ แน่นดี
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
8 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
84.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง สุภาวดี บุญมี
2.เด็กหญิง มุฑิตา สุภาพ
1.นาย ดุษฎี เครือยา
2.นาง จันทรา พันธ์พระ
9 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ภัทรศยา ทองละมุล
2.เด็กหญิง อังคณา สมาคม
3.เด็กหญิง วิไลพร อ่อนน้อม
1.นาง จันทรา พันธ์พระ
2.นาย ดุษฎี เครือยา
10 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
70.00
4
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย สุทธิพล สมาคม
2.เด็กหญิง พัชราภา วรชิตคีรี
3.เด็กหญิง พรพิมล จอมจันทร์
1.นาง จันทรา พันธ์พระ
2.นาย ดุษฎี เครือยา
11 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
52.00
11
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย จักรพรรดิ์ แซ่โอ
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
12 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
66.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ธนกฤต ประทุมชาติ
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
13 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย มงคล อุ่นแก้ว
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
14 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ไพรัช ภูมิลำเนา
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
15 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
83.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ชยากร ไชยกา
2.เด็กหญิง เกศราพร บุญรักษ์
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
2.นางสาว จารุวรรณ เกิดกล้า
16 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
90.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย อัครพนธ์ อ่อนน้อม
2.เด็กหญิง จุฑามาศ บุญธรรม
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
2.นางสาว จารุวรรณ เกิดกล้า
17 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
90.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ธนบดี เถื่อนรอด
2.เด็กหญิง สิราวรรณ ทรงกลด
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
2.นางสาว จารุวรรณ เกิดกล้า
18 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ดาวเรือง ปานทอง
1.นางสาว นารีรัตน์ จันทะพม
19 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
78.00
10
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย เมธา ภูมิลำเนา
1.นางสาว นารีรัตน์ จันทะพม
20 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
78.00
6
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง อภิรดี มีวงศ์
1.นางสาว นารีรัตน์ จันทะพม
21 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ปาลินี ศรีภักดิ์
1.นาย ธวัชชัย โพธิ์กิ่ง
22 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง วันวิสา อุ่นแก้ว
2.เด็กหญิง ยุวเกศ โพธิ์กระสังข์
1.นาย สมิง สอดแก้ว
2.นาง อังคณา สอดแก้ว
23 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
96.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ปัทมาพร กินนะรี
2.เด็กหญิง รัชนก ภูมิลำเนา
1.นาย สมิง สอดแก้ว
2.นาง อังคณา สอดแก้ว
24 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
97.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง จันธิรา นิลนนท์
2.เด็กหญิง กมลลักษณ์ แร่กาสิน
1.นาง อังคณา สอดแก้ว
2.นาย ธวัชชัย โพธิ์กิ่ง
25 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย สิริกร อุปสุข
1.นาย ธวัชชัย โพธิ์กิ่ง
26 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย วายุภัส เลิศศรี
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
27 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย นันทกรณ์ พันธ์ศรี
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
28 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
67.00
11
เหรียญทองแดง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ปาลิตา ไชยกา
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
29 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง มณฑิรา ไชยกา
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
30 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง เกวลิน สอนจันทร์
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
31 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
69.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทองแดง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง อัชริญา จันทร์ดี
1.นาย จิรภัทร ทีฆายุพรรค
32 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
83.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง สุนิตา สิทธินาม
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
33 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง นริศรา จันทร์เติม
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
34 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
88.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ธัชธรรม สุพรรณ์
2.เด็กชาย ธรรมรัตน์ ธรรมคุณ
3.เด็กชาย ธีรภัทร เมฆคลี
1.นางสาว กัญญารัตน์ ศรีไชโยรักษ์
2.นางสาว อารียา โคตพันธ์
35 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง วริศรา ไชยสุวรรณ
2.เด็กหญิง อิสรีย์ กงชื่อ
3.เด็กหญิง เพชรลดา แพวขุนทด
1.นางสาว อารียา โคตพันธ์
2.นาง กฤตติยาภรณ์ ชนะราวี
36 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
0.00
-
-
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย วิชยุตม์ แสงสกุล
1.นาย ธวัชชัย โพธิ์กิ่ง
37 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
47.00
10
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง นภาภร เจริญทัศน์
2.เด็กหญิง กัญญาณัฐ พิมมาศ
1.นาย ชัยสิทธิ์ พวงมาลัย
2.นาย ทองสุข จันทร์พรหม
38 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ประสาน ปานทอง
2.เด็กชาย ศราวิน แซ่มือ
1.นาย ชัยสิทธิ์ พวงมาลัย
2.นาย วีระ ชนะราวี
39 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
84.33
6
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง สายสมร ฮาดทะวงศ์
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
40 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
76.00
7
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ณัฐวราพร บุตรภักดี
1.นางสาว ทัศนีย์ ชูคำ
41 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
72.00
7
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง ปัญจพาญ์ ทองละมุล
2.เด็กหญิง พัชราภา พันธ์ศรี
3.เด็กชาย ปัญญากร ตาสื่อ
1.นางสาว นารีรัตน์ จันทะพม
2.นางสาว จารุวรรณ เกิดกล้า
42 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
81.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง รัชนีกร อุ่นแก้ว
2.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ สิทธิชล
3.เด็กหญิง สุดารัตน์ สุโท
1.นาย ดุษฎี เครือยา
2.นาง จันทรา พันธ์พระ
43 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย ชานนท์ ยอดสง่า
2.เด็กชาย ธนกร ตาสื่อ
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
2.นาย กิตติมศักดิ์ นาครินทร์
44 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง นิตยา พินยศ
2.เด็กหญิง ราวิตรี สายสุวรรณ
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
2.นาย กิตติมศักดิ์ นาครินทร์
45 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
74.00
4
เหรียญเงิน
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กชาย กฤษณภูมิ ภู่ภักดี
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี
46 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
80.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์
1.เด็กหญิง พิไลพร หงษาธร
1.นาง นารีรัตน์ เลิศศรี

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม