รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 19 ก.ย 2560 20 ก.ย 2560
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นายจิรภัทร ทีฆายุพพรค ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
2
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
3
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
6 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
4
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัคภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางวิบูลศรี ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
6 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
5
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัครภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
6
0046
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
7
0047
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ รองประธาน
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
5 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
8
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุชิน พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวทัศนีย์ ชูคำ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
9
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
10
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวสุภาวดี เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
4 นายวุฒิพงษ์ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
2
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางศิริลักษณ์ พิมพ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวกิจกานต์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
3
0134
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายอมรพันธ์ ชูผล ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิไล วัจนา พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
5 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
4
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน ุจุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
5
0775
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน จุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
6
0791
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
7
0792
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0095
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
3
0265
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
5
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายัชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
6
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
7
0300
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ฎาพร วิเชฎฐพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
9
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
10
0309
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
11
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวปฏิญญา สารโท ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
12
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
13
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14
0313
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นายสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
15
0721
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0327
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2
0329
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
3
0335
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
4
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
5
0345
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
6
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
7
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
8
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
9
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
10
0375
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0376
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
2
0377
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
3
0398
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0810
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวอารีรัตน์ ปุญญา ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางจำปา สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ สนามฟุตซอล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายบุญฤทธิ์ คำศิริ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายไพจิตร แก้วทองทา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทรฺ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ สนามฟุตซอล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายอาวุธ ม่วงมิตร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายคมกฤช เกษสิริโยธิน ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายเจษฎาภรณ์ สุพงษฺ์ฺ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการและเลขานุการ
3
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายอภินันท์ มังตะการ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2
0020
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
3
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
7 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
2
0012
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3
0013
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
4
0019
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นายนัยณัฏฐ์ ศรีชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
5
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
6
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
7
0048
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
8
0067
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
5 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
9
0734
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ใต้ถุนอาคารเรียนที่ 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางพรพิมล วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวกัญญารัตน์ ศรีไชโยรักษ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางนุชจรี ศรีวิไลย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
6 นางสาวสุนิสา บุญชัย ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
7 นางศรีไศล เกษกร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ใต้ถุนอาคารเรียนที่ 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวอัญชลี ทองวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางจุฑารัตน์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางวาทินี ไกรรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางวารี ธรรมธุระ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
7 นางวิไลลักษณ์ ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0081
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
2
0084
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
3
0098
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
4
0104
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
5
0108
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู รองประธาน
2 นางสาวละออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
6
0109
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมานพ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
7
0704
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0233
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
3
0240
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
4
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกนกวรรณ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
5
0242
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0162
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
2
0167
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
3
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
4
0175
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
5
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
6
0185
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
7
0195
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
8
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
9
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
10
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ ์มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
11
0750
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0650
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2
0652
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
3
0654
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
4
0656
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สีทะ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม