รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 19 ก.ย 2560 20 ก.ย 2560
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสุนันทา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
2
0008
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3
0036
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางนภัสร์ชนัญ ศรีภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
4
0762
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุนันทนา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
5
0763
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
6
0764
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นายดุษฏี เครือยา ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
7
0787
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายผจญ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นางสาวปิยะมาศ ประการจิตร ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสำลี สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางทัณฑิกา ผกาแดง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายจตุพล บุญทวี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอรทัย อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
3
0124
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวรรณ เกษคำ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
4
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวศรวณีย์ สำราญ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
5
0789
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
6
0790
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องวิทยาศาสตร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางศิรยา ไสว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวอุทัยรัตน์ ปรือปรัก พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาววาสนา ศรีกะชา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องวิทยาศาสตร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นายภัทรพงศ์ ประภาสัจจะเวทย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางนิภาวรรณ มีวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
3
0090
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0093
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
5
0099
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
6
0100
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประุชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
7
0181
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
8
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
9
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
10
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
2
0142
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
6 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
3
0143
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
4
0144
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
5
0145
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6
0147
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
7
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
8
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
9
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ชั้นล่าง ห้องศิลปะ
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุวธิดา พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางอารียา โคตพันธ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
10
0156
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้องกลาง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
11
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
12
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาววนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
13
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
14
0169
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
15
0768
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายนราวิชญ์ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นายสมคิด ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
2
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายวิรัตน์ พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายจิระพันธ์ เพ็ญญะ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายชัยสิทธิ์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
6 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
3
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
5
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
6
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
7
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
8
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
9
0731
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
10
0732
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
11
0736
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒนวงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
12
0737
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0011
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
2
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
3
0021
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
7 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
4
0025
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวสุภัราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
5
0028
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
6
0029
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0128
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
6 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
2
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางสาวนันทนา สายทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางเพ็ชร อุ่นแกว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
2
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
3
0287
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม