รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 19 ก.ย 2560 20 ก.ย 2560
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสุนันทา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
2
0008
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นายจิรภัทร ทีฆายุพพรค ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
4
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
5
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางสาววิไลภรณ์ พรหมภา ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นายนครชัย สำนวน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
6 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
6
0036
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางนภัสร์ชนัญ ศรีภักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
7
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัคภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางวิบูลศรี ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
5 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
6 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวัชรา รัตโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขุนหาญ ประธาน
2 นางภัครภร เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
3 นางสาววิลณีย์ ศรีดาพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางพวงแก้ว พากเพียร ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางอาภรณ์ ศุขแจ้ง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
9
0046
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
10
0047
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นายสัมฤทธิ์ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ รองประธาน
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวรรณ วงค์เทพ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
5 นางวรัทยา สุวรรณโค ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายบัวกันต์ วิลามาศ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
11
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุชิน พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวทัศนีย์ ชูคำ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
12
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
13
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางอรทัย สุฤทธิ์ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางทิวาพร สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางรัชดาวัลย์ อุปลาบัติรัชต์ธร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14
0762
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุนันทนา สุทธิประภา ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางธัญภัสมณฑน์ วงศ์ปลั่ง ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
15
0763
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวเข็มมาลา บุตรดาวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นางนุจรี ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
16
0764
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสุมาลี ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางกิตรียา แสงแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นายดุษฏี เครือยา ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
17
0787
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายปิยะนารถ เหมือนมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันจด ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมิง สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
18
0788
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายผจญ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นางสาวปิยะมาศ ประการจิตร ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสำลี สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางทัณฑิกา ผกาแดง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายจตุพล บุญทวี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอรทัย อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
3
0124
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวรรณ เกษคำ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
4
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.4
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวศรวณีย์ สำราญ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
5
0130
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวสุภาวดี เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
4 นายวุฒิพงษ์ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
7
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางศิริลักษณ์ พิมพ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวกิจกานต์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
8
0134
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.1
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางนารีรัตน์ เลิศศรี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายอมรพันธ์ ชูผล ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิไล วัจนา พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
5 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
9
0772
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0773
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
11
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน ุจุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
12
0775
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกิตติมศักดิ์ นาครินร์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายวัชรินทร์ สุรบุตร ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางปัญญาวีร์ พึ่งปาน ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางประเนียน จุลวรรณโณ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
13
0789
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาวปิยภัทร เรืองใจ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
14
0790
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 4 ห้อง ป.5
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายกวินพงษ์ บุญอินทร์ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสาวนาฎองค์ โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพรทิวา พูลผล ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
5 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
15
0791
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
16
0792
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายรังสฤษดิ์ บุตรลักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา ประธาน
2 นายจิตรกร ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวชุติมา ดวงสิน ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางสาวพิมพ์วิชยา ขยันวงค์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาววิภารัตน์ สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องวิทยาศาสตร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางศิรยา ไสว ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวอุทัยรัตน์ ปรือปรัก พนักงานราชการโรงเรียนบ้านหนองขนาน กรรมการ
4 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาววาสนา ศรีกะชา พนักงานราชการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องวิทยาศาสตร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นายภัทรพงศ์ ประภาสัจจะเวทย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม รองประธาน
3 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางนิภาวรรณ มีวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
3
0090
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0091
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0093
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมนูญ เลิศศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตานวน ประธาน
2 นางอุไรวรรณ แทนคำ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นางปิยวดี กองหล้า ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางดวงเนตร พิมศร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
6
0094
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0095
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นางสุพัตรา ลาคำ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
8
0096
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
9
0099
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
10
0100
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประุชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางสาวปณิตา ปิยะพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
4 นางสุมาลี แก้วโมกข์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
11
0181
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
12
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
13
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางจันทรา พันธ์พระ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
14
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนร่มโพธิ์วิทยา หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายทวี สอนคำเสน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเดื่อ ประธาน
2 นายศักดา สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางปรียารัตน์ มะปรางค์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
5 นางสาวฐิตาภา โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
7 นางอัญชลี เหมือนมาตย์ ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
15
0770
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0014
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
3
0142
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
6 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
4
0143
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางสุจิตรา วงษ์พินิจ ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางบังอร ประสีระเตสัง ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางพรทิพย์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
5
0144
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6
0145
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางชลิตา เอียงผา ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นายธัญพิสิษฐ์ คำทะ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวกรพันธุ์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
7
0146
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0147
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
9
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการและเลขานุการ
10
0152
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
11
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
12
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ชั้นล่าง ห้องศิลปะ
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสุวธิดา พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางรัตนา พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางอารียา โคตพันธ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
13
0156
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้องกลาง
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเอื้อ ทิพวารี ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางลัดดาวัลย์ ผิวอ่อน ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
14
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
15
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฎศิลป์
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นางกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาววนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
16
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นายวีระ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกฤตติยาภรณ์ ชนะราวี ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสมปอง ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
17
0169
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
18
0768
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ห้องอนุบาล 2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวนารีรัตน์ จันทะพม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นายณัฐวุฒิ ลายทอง ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0738
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0739
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นายนราวิชญ์ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
4 นายสมคิด ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
4
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายจำเริญ แก้วมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองผือ ประธาน
2 นายวิรัตน์ พิเศษสุนทร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายจิระพันธ์ เพ็ญญะ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายชัยสิทธิ์ พวงมาลัย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
5
0816
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0817
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0818
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0819
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
3
0265
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
4
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางสาวนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
5
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายัชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
6
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.2
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
7
0300
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางวณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ฎาพร วิเชฎฐพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
9
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
10
0309
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคารอนุบาล ห้องว่าง
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายชัยมงคล มีวงศ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาเอก ประธาน
2 นางจินดา แก้วธรรม ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางอังคณา สอดแก้ว ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
11
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวปฏิญญา สารโท ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
12
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
13
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14
0313
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หน้าอาคารอนุบาล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายสำเภา ศิลารักษ์ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
3 นางสมหมาย หลักทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายธวัชชัย โพธิ์กิ่ง ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นายสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
15
0721
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้อง ป.3
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นายประวิทย์ ผิวโชติ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0314
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0315
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0316
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0317
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0323
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0324
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0325
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0326
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
9
0327
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
10
0328
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
11
0329
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
12
0330
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
13
0331
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
14
0332
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
15
0333
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
16
0334
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
17
0335
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
18
0336
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
19
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
20
0338
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
21
0339
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
22
0341
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
23
0343
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
24
0345
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
25
0347
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
26
0348
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
27
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
6 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
28
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวสุชานารถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
5 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
29
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
30
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
31
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางมนธยา หิรัญรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นายผาสุข สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางอุบลรัตน์ กาญจนเสน ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นางสาวศิรินันท์ รักษาศิริ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นายสมบัติ สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการและเลขานุการ
32
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
5 นายธวัชชัย ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านจองกอ กรรมการ
6 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
33
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
34
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางวิณิตกุล สุเมธิวิทย์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
3 นายสำเริง สอนพูด ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
4 นางธนวรรณ จันทร์พรหม ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายถนอม สินศิริ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
35
0375
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบุญคง เนตรภักดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพยอม ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสุชาดา สุนทมาลา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางกองสิน ปรีเปรม ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายสมชาย ปิ่นงาม ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
36
0601
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
37
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวอังคณา แบบอย่าง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
38
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
39
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
3 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
6 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
40
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวสุรีย์ โพธิสาร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวบุษบา เสาแก่น ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางวนิดา กุลเกษ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวประวีณา เลิศศรี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
41
0643
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
42
0731
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางสาวณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
43
0732
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
44
0736
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒนวงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
3 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
4 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
45
0737
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
20 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
46
0753
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
47
0781
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
48
0782
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
49
0783
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
50
0784
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
51
0793
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0376
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
2
0377
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
3
0378
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0379
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0395
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0396
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0398
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ หอประชุม
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเนตรนภา สาระวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกระเวียง ประธาน
2 นางมนิฐพร อินวันนา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางพรรณธินีย์ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นายธนวัฒน์ วงษ์แก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการและเลขานุการ
8
0399
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
9
0400
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0404
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0794
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0795
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0796
การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0800
การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0801
การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0802
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0803
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0810
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.1
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัชชัย บุญน้อย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย ประธาน
2 นางสาวขวัญเรือน จันทราม ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
3 นางสาวอารีรัตน์ ปุญญา ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
4 นางจำปา สมรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
9
0811
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0812
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
11
0813
การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
12
0814
การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
13
0815
การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ สนามฟุตซอล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายบุญฤทธิ์ คำศิริ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นายไพจิตร แก้วทองทา ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายกิตติมศักดิ์ นาครินทรฺ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ สนามฟุตซอล
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นายอาวุธ ม่วงมิตร ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นายคมกฤช เกษสิริโยธิน ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นายเจษฎาภรณ์ สุพงษฺ์ฺ พนักงานราชการโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายสมภพ ผ่องราษี ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการและเลขานุการ
3
0062
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0070
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0071
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
7
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู ประธาน
2 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
3 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวลออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
8
0708
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
9
0709
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0776
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
3 นายอภินันท์ มังตะการ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2
0005
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0011
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
4
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
5
0017
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0020
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
6 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการและเลขานุการ
7
0021
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
7 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
8
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายอรรถพล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นายอรรถสิทธิ์ อำนวย ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
7 นางสาวณัฐพร สุรบุตร ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการและเลขานุการ
9
0025
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวสุภัราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
10
0028
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายสันติ นรินทร์ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
5 นางสาววรรณา รับรอง ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
6 นางสาวสุภัทราภรณ์ ปัญญาเพียร ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการและเลขานุการ
11
0029
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายโอภาส ดอกพวง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) ประธาน
2 นายประสิทธิ์ วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายไพรัช อุดมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
12
0044
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : หุ่นยนต์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0243
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0247
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0250
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0251
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0755
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0756
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0757
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0758
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
2
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0012
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
6
0013
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
7
0018
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0019
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นายนัยณัฏฐ์ ศรีชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
9
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
7 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
10
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
11
0026
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
12
0027
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
13
0034
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
14
0048
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
5 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
15
0050
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
16
0067
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวทิพวาส ศรีสมบัติ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
4 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
5 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
6 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
17
0068
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
18
0734
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายพิชัย จุลวรรณโณ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ ประธาน
2 นางกุหลาบ พวงมะลิ ครูโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
3 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นายทองสุข จันทร์พรหม ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
5 นางยุพินทอง จันทร์ถา ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ใต้ถุนอาคารเรียนที่ 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางพรพิมล วงพินิจ ครูโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางสาวกัญญารัตน์ ศรีไชโยรักษ์ ครูโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางนุชจรี ศรีวิไลย์ ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
6 นางสาวสุนิสา บุญชัย ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
7 นางศรีไศล เกษกร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ใต้ถุนอาคารเรียนที่ 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไกรสร อุ่นแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสดำ ประธาน
2 นางสาวสังวาล ชาวสำราญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวอัญชลี ทองวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านหนองคู กรรมการ
4 นางจุฑารัตน์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางวาทินี ไกรรักษ์ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
6 นางวารี ธรรมธุระ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
7 นางวิไลลักษณ์ ใจปินตา ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0074
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0075
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0079
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
4
0080
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0081
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
6
0084
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
7
0097
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0098
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
9
0101
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0104
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้นล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
11
0105
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
12
0108
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัญญา ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองคู รองประธาน
2 นางสาวละออ งามฉวี ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นางสาวเตือนใจ ศรีระเริญ ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
4 นางประคองศรี สวัสดี ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
5 นางเนตรนภา แถมวัน ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
13
0109
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ม.2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายมานพ ตลับทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา ทารักษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14
0704
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 1 ชั้น ล่าง ห้องว่าง 2
19 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนิรภัย ศรแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกันทรอม ประธาน
2 นางสาวกุสุมา พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการ
3 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
4 นางสาวอรัญญา ศรีภักดิ์ นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
5 นางสาวลัดดา สาแก้ว พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านหนองผือ กรรมการ
6 สิบเอกวินัย โพธิสาร พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
15
0705
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
16
0748
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
17
0749
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0127
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0128
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเพ็ชร อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
3 นางวนิดา อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา กรรมการ
4 นางทัชชภร พิมพร ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
5 นางสาวกุสุมา สุพรรณ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
6 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
3
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องนาฏศิลป์
20 ก.ย 2560 09.00 เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายแมนศักดิ์ แถมวัน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจะเนียว ประธาน
2 นางเทียนวรรณ พละไกร ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการ
3 นางสาวนันทนา สายทอง ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
4 นางเพ็ชร อุ่นแกว ครูโรงเรียนบ้านตานวน กรรมการ
5 นางเพ็ญศรี ไชยชนะสงคราม ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0233
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางนิลวรรณ ยศวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการ
3 นางสาวสุชานาถ ธรรมวันนา ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสาวทิราวรรณ พานจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการและเลขานุการ
2
0234
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
4
0237
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0239
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
6
0240
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
7
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางสาวหัทยา โคตะมา ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวกนกวรรณ ระงับภัย ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
8
0242
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ อาคาร 2 ห้องศิลปะ
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นายอำนาจ แก้วหานาม ครูโรงเรียนบ้านซำ กรรมการ
3 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
4 นางสมพรทิพย์ ศิริโท ครูโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการและเลขานุการ
9
0248
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0249
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
11
0274
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
12
0275
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
13
0276
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
14
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
15
0280
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
16
0281
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
17
0282
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
18
0283
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
19
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
20
0285
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
21
0287
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ เวทีหอประชุม
20 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายไพฑูรย์ พละไกร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจองกอ ประธาน
2 นางลัดดา สุขรัตน์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นายศักดิ์นรินทร์ สินศิริ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
4 นางรัชดาภรณ์ สุจารี ครูโรงเรียนบ้านสดำ กรรมการ
5 นางณัฏฐ์ชรินทร์ โสรัสพัฒน์วงศ์ศิริ ครูโรงเรียนบ้านกันจด กรรมการ
6 นางศุภภิญญา บุญเลิศ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านตาเอก กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0160
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
2
0162
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการ
3 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการและเลขานุการ
3
0167
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
4
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายรังสันต์ แสงดี พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านดู่ กรรมการ
3 นางอุดมลักษณ์ บุญลีเลิศวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านเดื่อ กรรมการและเลขานุการ
5
0175
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
6
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นายชาญณรงค์ จันทกรณ์ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นายอาหร่าม พิมมาศ ครูโรงเรียนบ้านกระหวัน (ขุนหาญ) กรรมการและเลขานุการ
7
0182
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
8
0185
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการและเลขานุการ
9
0195
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
10
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 09.00 น.เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายศุภวิทย์ สุภโกศล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองขนาน ประธาน
2 นางสุนันท์ โมหา ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
3 นางสาวพิใลวรรณ บริบูรณ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนบ้านกันตรวจห้วย กรรมการ
4 นางฉัตรวรีย์ โพธิ์ธนรัฐ ครูโรงเรียนบ้านโคกระเวียง กรรมการและเลขานุการ
11
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
12
0209
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
13
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ ์มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
14
0226
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
15
0231
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
16
0750
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านสดำ ห้องคอมพิวเตอร์
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายนายอภิศักดิ์ ไสว ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดู่ ประธาน
2 นางสาวจินตนา ใจมนต์ ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการ
3 นายรันต์ วิถี ครูโรงเรียนบ้านกันทรอม กรรมการ
4 นายอภินันท์ มังตะการ ครูอัตราจ้างโรงเรียนบ้านจะเนียว กรรมการ
5 นางสาวณัฐฐิญา นุประโคน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกันทรอมน้อย กรรมการ
6 นางอุทัยวัลย์ อุ่นแก้ว ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ กรรมการและเลขานุการ
17
0751
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
18
0752
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0650
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
2
0651
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
3
0652
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
4
0653
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
5
0654
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สุขตะกั่ว ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
6
0655
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
7
0656
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์ โรงอาหาร
19 ก.ย 2560 13.00 น. เป็นต้นไป
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสัมพัทธ์ ศรีสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ห้วยจันทน์ ประธาน
2 นายสมัคร สีทะ ครูโรงเรียนบ้านขุนหาญ กรรมการ
3 นายคมสันต์ สีทะ ครูโรงเรียนบ้านพยอม กรรมการ
4 นางเพ่งพิศ ดอกพวง ครูโรงเรียนบ้านระหาร กรรมการและเลขานุการ
8
0657
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
9
0658
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-
10
0659
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระสังข์
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนน้ำตกห้วยจันทน์ โทร 0821300541 , 0611643008 อีเมล์ .........-............
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม